MỚI NHẤT!

Đọc nhanh >>

Quay lại THÔNG TIN CHI TIẾT

 Hình ảnh Đỗ Quý Hải
Tên :

Đỗ Quý Hải

Trình độ : Kỹ sư Kiến trúc - Đại học Kiến trúc Hà Nội (2000)

CHỨC VỤ HIỆN TẠI

Vị trí Tổ chức Thời gian bổ nhiệm
Chủ tịch HĐQT Công ty cổ phần Đầu tư Hải Phát (HPX)

CỔ PHIẾU ĐANG NẮM GIỮ

Xem lịch sử mua - bán cổ phiếu
Mã CP Số lượng Tỉ lệ Tính đến ngày * Giá trị (tỷ VNĐ)
HPX 43,739,948 14.38% 23/03/2023 270.8

CÁ NHÂN CÓ LIÊN QUAN

Họ và tên Quan hệ Cổ phiếu Số lượng Tính đến ngày * Giá trị (tỷ VNĐ)
Chu Thị Lương Vợ HPX 5,671,235 01/02/2023 35.1
Đỗ Quý Đường Em trai HPX 674,174 18/01/2023 4.2
(*) Tính theo giá cập nhật đến 21/06/2024
QUÁ TRÌNH HỌC TẬP
  • Năm 1995 - năm 2000: Đại học Kiến trúc Hà Nội - Kỹ sư Kiến trúc

QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC

  • - Từ 1995 - 2000: Học Đại học Kiến trúc
    - Năm 2001: Công tác tại Công ty Xây lắp 665 BĐ 11 – BQP
    - Từ năm 2002 - 2003: Phó Giám đốc chi nhánh Hà Nội - Công ty CP đầu tư xây dựng và kinh dinh doanh nhà Quảng Ninh
    - Từ tháng 12/2003 đến nay: Công tác tại Công ty Cổ phần xây dựng - Du lịch Hải Phát (nay là Công ty Cổ phần Đầu tư Hải Phát), trong đó:
    - Từ ngày 15/12/2003 - tháng 03/2007: Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc Công ty.
    - Từ tháng 03/2007 - ngày 27/10/2016: Chủ tịch HĐQT Công ty;
    - Từ ngày 27/10/2016 đến nay: Chủ tịch HĐQT Công ty.
    - Từ ngày 28/11/2014 đến tháng 03/2018: Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH Mỹ Nghệ Đức Hồng
    - Từ ngày 08/04/2015 đến nay: Chủ tịch Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Đầu tư Hải Phát Thủ Đô.
    - Từ ngày 31/01/2016 đến nay: Chủ tịch Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Thương mại Địa ốc Bình Minh.
    - Từ ngày 08/03/2016 đến tháng 6/2018: Chủ tịch Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Hải Phát Kinh Bắc.
    - Từ tháng 6/2018 đến nay: Phó Chủ tịch Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Hải Phát Kinh Bắc.
    - Từ ngày 28/04/2016 đến nay: Thành viên Hội đồng quản trị Tổng Công ty xây dựng Công trình giao thông 5 – CTCP.
    - Từ ngày 06/12/2016 đến tháng 04/2018: Chủ tịch HĐTV Công ty TNHH Phát triển địa ốc Hải Phong.
    - Từ ngày 07/03/2017 đến tháng 6/2018: Chủ tịch Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Địa ốc S.E.A Thuận Phước.
    - Từ tháng 6/2018 đến nay: Thành viên Hội đồng quản trị Công ty Cổ phần Địa ốc S.E.A Thuận Phước.
    - Từ ngày 20/09/2017 đến tháng 03/2018: Chủ tịch Công ty TNHH MTV Địa ốc Châu Sơn
    - Từ 2018 đến nay: Chủ tịch HĐQT Công ty CP Đầu tư và Kinh doanh Bất động sản Hải Phát
    - Từ 01/2019 đến nay: Chủ tịch Công ty TNHH một thành viên Hải Phát – Bình Thuận

TIN CỔ PHIẾU - ChỨNG KHOÁN LIÊN QUAN

(*) Lưu ý: Dữ liệu được CafeF tổng hợp từ các nguồn đáng tin cậy, có giá trị tham khảo với các nhà đầu tư.
Tuy nhiên, chúng tôi không chịu trách nhiệm trước mọi rủi ro nào do sử dụng các dữ liệu này.
(*) Lưu ý: Dữ liệu được tổng hợp từ các nguồn đáng tin cậy, có giá trị tham khảo với các nhà đầu tư.
Tuy nhiên, chúng tôi không chịu trách nhiệm trước mọi rủi ro nào do sử dụng các dữ liệu này.