TIN MỚI!

Đọc nhanh >>

VN-Index:

GTGD: tỷ VNĐ

HNX-Index:

GTGD: tỷ VNĐ

Quay lại THÔNG TIN CHI TIẾT

Nguyễn Xuân Bình
Tên :

Nguyễn Xuân Bình

Sinh năm : 15/11/1955
Nơi sinh : Hà Nội
Trình độ : - Đại học Hàng hải
- Đại học Luật
/ceo/CEO_60905/nguyen-xuan-binh.chn

Công ty Cổ phần Đại lý Giao nhận Vận tải Xếp dỡ Tân Cảng - Thành viên HĐQT độc lập

https://cafef1.mediacdn.vn/CEO/noimage.jpg
CHỨC VỤ HIỆN TẠI
Vị trí Tổ chức Thời gian bổ nhiệm
Thành viên HĐQT độc lập Công ty Cổ phần Đại lý Giao nhận Vận tải Xếp dỡ Tân Cảng (TCL) 9/4/2013
CỔ PHIẾU ĐANG NẮM GIỮ Xem lịch sử mua - bán cổ phiếu
Mã CP Số lượng Tỉ lệ Tính đến ngày * Giá trị (tỷ VNĐ)
TCL 4,000 00.01% 31/12/2019 0.1
(*) Tính theo giá cập nhật đến 27/09/2022
QUÁ TRÌNH HỌC TẬP
  • Đại học Hàng hải
  • Đại học Luật
QUÁ TRÌNH CÔNG TÁC
  • Từ tháng 01 năm 2017 : Tổng giám đốc Cty CP Thương mại và Dịch vụ Hàng không Viễn Đông
  • Từ ngày 09 tháng 04 năm 2013 : Thành viên HĐQT độc lập Công ty Cổ phần Đại lý Giao nhận Vận tải Xếp dỡ Tân Cảng
  • Từ tháng 12 năm 2015 đến tháng 12 năm 2016 : Chủ tịch HĐQT Công ty CP Vận tải Quốc tế Phương Nam
  • Từ tháng 06 năm 2009 đến tháng 11 năm 2015 : Chủ tịch HĐQT - Tổng Giám đốc Công ty Cổ phần Vận tải Tân Cảng – ASACO
  • Từ tháng 12 năm 2003 đến tháng 05 năm 2009 : Tổng Giám đốc Công ty Cổ phần Vận tải Tân Cảng – ASACO
  • Từ tháng 05 năm 2001 đến tháng 11 năm 2003 : Phó Giám đốc Xí nghiệp đại lý APL/ASACO
  • Từ tháng 03 năm 1999 đến tháng 05 năm 2001 : Phó giám đốc chi nhánh Chi nhánh Vietfracht Hồ Chí Minh
  • Từ tháng 09 năm 1993 đến tháng 02 năm 1999 : Trưởng phòng Đại lý tàu biển, TP Giao nhận Công ty Vận tải và Thuê Tàu
  • Từ tháng 06 năm 1987 đến tháng 08 năm 1993 : Thuyền phó, Thuyền trưởng các tàu biển Công ty Thuê tàu Môi giới hàng hải (Vietfracht)
  • Từ tháng 09 năm 1986 đến tháng 05 năm 1987 : Cán bộ phòng TCCB Công ty Thuê tàu Môi giới hàng hải (Vietfracht)
  • Từ tháng 12 năm 1983 đến tháng 07 năm 1986 : Thượng úy - Q. Thuyền trưởng tàu HQ15 Lữ đoàn 171 Hải Quân
  • Từ tháng 08 năm 1982 đến tháng 11 năm 1983 : Thượng úy - Bổ túc kỹ thuật điều khiển tàu chiến 159AE TTHL Hải quân Liên Xô
  • Từ tháng 12 năm 1981 đến tháng 08 năm 1982 : Trợ lý hàng hải Hải đội 812 Lữ đoàn 171 Hải quân
  • Từ tháng 12 năm 1980 đến tháng 12 năm 1981 : Trung úy - Trợ lý Hàng hải Hải đoàn I Lữ đoàn 171 Hải quân
  • Từ tháng 12 năm 1979 đến tháng 12 năm 1980 : Thiếu úy - Thuyền phó tàu HQ 03 Lữ đoàn 171 Hải quân
  • Từ năm 1978 đến tháng 12 năm 1979 : Giáo viên Khoa điều khiển tàu biển Trường Đại học Hàng Hải
CÁC BÀI VIẾT LIÊN QUAN
(*) Lưu ý: Dữ liệu được CafeF tổng hợp từ các nguồn đáng tin cậy, có giá trị tham khảo với các nhà đầu tư.
Tuy nhiên, chúng tôi không chịu trách nhiệm trước mọi rủi ro nào do sử dụng các dữ liệu này.

Đối tác